ราคา 9500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 124.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 76612.90 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
เลขที่ห้อง 67/14
โครงการ Baan Pleonchit | บ้านเพลินจิต | baan ploenchit |คอนโดบ้านเพลินจิต | บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม

สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ
0868025609
2016-03-08 13:32:39.0
เลขที่ประกาศ: 179362
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด บ้านเพลินจิต ร่วมฤดี 2 Baan Ploenchit condominium คอนโดมิเนียม ซอยร่วมฤดี 2 ถนนสุขุมวิท # CM02090 แขวงลุมพินี เขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร เนื้อที่ 124 ตร.ม.ห้องมุม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 3 พร้อมที่จอดรถ ระเบียงภายในห้องชุดกว้างขวาง วิวสวยงาม ทิศตะวันออก มองเห็นวิวสระว่ายน้ำและวิวต้นไม้ สงบ ร่มรื่น พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ซาวน่า ทำเลดี เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS เพลินจิต และ MRT ลุมพินี ใกล้ทางด่วน ใกล้ถนนเพลินจิต ถนนวิทยุ ถนนสุขุมวิท ใกล้ห้างสรรพสินค้ามากมาย โรงเรียน สถานศึกษา มหาวิทยาลัย สถานฑูตเช็ก โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์ ธนาคาร สถานีตำรวจ ตลาด ร้านค้า ร้านอาหาร มินิมาร์ท รถประจำทางสาธารณะ ราคาถูก ราคา 9,500,000 บาท สนใจติดต่อสอบถามเพิ่มเติมที่ 086-302-7857 086-802-5609 ป๊อบ
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนเพลินจิต ซอยร่วมฤดี2
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
20 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
129 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บ้านเพลินจิตBaan Pleonchit2นอนมีจากุชซี่ใกล้All Season/BTS - คอนโด ขาย
Baan Pleonchit | บ้านเพลินจิต | baan ploenchit |คอนโดบ้านเพลินจิต | บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: